Piano na Gaskiya YY-DQN01
Piano yana son rayuwa, ditty ce wacce ba ta ƙarewa. Kowane bayanin kula, yana da sassauƙa. Jagora, yana farawa a cikin maɓalli ɗaya, yana iya sa yatsunsu su yi rawa akan faifan faifan fa'ida, saboda 'ƙwallon' ciki. Bari mu ji sautin 'Jagora'. Bayan horo, yi wahayi zuwa rayuwa mai ban mamaki ta zuciya.
Plume Piano kawai zaɓi kayan da suka dace don piano mai dacewa. Dangane da YY-DQN01 ɗinmu, an rufe murfin ƙasa na fenti na piano tare da melamine polyester, an ƙawata shi da fentin polyester mai shigowa, mai santsi kamar madubi, kyakkyawa da kariyar muhalli, kayan azurfa, mai launi da ci gaba da sabuntawa.
Ta amfani da mabuɗin alamar alamar 88 mai ci gaba da hamma, Keyboard 88 shine hanyar samar da timbre mai motsi. Maɓallan 88 suna auna ƙaruwa a hankali, wanda yayi daidai da canjin ƙarfin yatsa, ƙirar tana haɓakawa, kuma amsa guduma na ainihi ne kamar ainihin piano.
Mafi mahimmanci, mun haɗa faifan sauti na tushen DREAM na Faransanci a cikin piano ɗin mu. Dukanmu mun san wasan kwaikwayon kyauta shine ma'aunin ƙarfin fasaha. Samfura daga babban piano na iya fitar da sautin da ke barin mutane su nutse cikin duniyar kiɗa. Ta hanyar tsinkayar timbre, inganta ƙwarewar wasa, gyara lahani a cikin wasa, har ma inganta ƙwarewar ɗan wasan piano.
Haɗin manyan jawabai da bayyananniyar babban ƙudurin dijital, Plume YY-DQN01 na iya ceton ku wahalar ɗaukar malamin piano. Duk abin da kuke buƙatar yi shine ku bi jagorar piano kuma ku more.
Jerin ma'auni
Surface Material | PVC mai inganci |
Allon madannai | Babbar Daraja 88 Note Keyboard Hammer-action Keyboard |
Tushen Sauti | Tushen Sautin Mafarkin Faransa |
Amplifier na sitiriyo | Babban Kanfigareshan 30W |
Mai magana | Babban Dual Channel High Fidelity Hom |
Interface | MIDI, belun kunne na sitiriyo, Audio, DC 15V Wutar Lantarki |
Ƙarfin Fitar | 15W*2 |
Polyphony | 128 |
Sautuna | 128 |
Waƙoƙi | 146 |
Demo | 130 |
Nuni | Babban Resolution LED Nuni |
Ayyuka Masu Hankali | Haɗin kai, Chord Auto |
Sauran Ayyuka | Dual Timbre, Metronome, Yanayin Nazarin, Rikodi/Sake kunnawa, Canzawa, Sarrafa Madannai |